หมวดหมู่ : ข่าวประชาสัมพันธ์
หัวข้อ : โรงเรียนประจวบวิทยาลัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2562 ศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ปีการศึกษา 2563 (ลำดับ 1 - 150)
โดย : nnutnorwor
อ่าน : 208
พฤหัสบดี ที่ 10 เดือน กันยายน พ.ศ.2563
พิมพ์ 

โรงเรียนประจวบวิทยาลัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2562 ศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ปีการศึกษา 2563
(ลำดับ 1-150)

ลำดับ ชื่อ-สกุล สถานศึกษา คณะ/สาขาวิชา
1 นางสาวชนม์ชนก กรนานันท์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
2 นายวัฒนา โดดดี่ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  คณะอักษรศาสตร์  สาขาเอเชียใต้
3 นางสาวศุทธพรรณ  วรรณสุทธิ์ มหาวิทยาลัยกรุงเทพ คณะนิเทศศาสตร์
4 นายทิวากร  สุนทรรัตน์ มหาวิทยาลัยกรุงเทพ คณะเทคโนโลยีและวัฒนธรรม
5 นางสาวสุรภา   จินตรารักษ์ มหาวิทยาลัยกรุงเทพ คณะนิเทศศาสตร์ สาขาโฆษณา
6 นางสาวธิดา   สร้อยคำ มหาวิทยาลัยกรุงเทพ คณะนิเทศศาสตร์ สาขาโฆษณา
7 นายณัฐพงศ์  บุญเกิด มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี คณะสาธารณสุขศาสตร์หลักสูตรสาธารณสุขศาสตร์บัณฑิต สาขาวิชาสาธารณสุขศาสตร์
8 นายณตฐพล  บุญเกิด มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาเทคโนโลยีการสื่อสาร
9 นางสาวนันทิชา  ปุ่มเพชร มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร
10 นายรชฏ เขยะตา มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตชุมพร คณะศึกษาศาสตร์
11 นางสาวสุวพัชร  นุชเนตร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร
12 นายสิทธิโชค  แซ่อึ้ง มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร
13 นางสาวศรัณยา  คำพิมพ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
14 นางสาวเหมรัตน์ เฉลยภาพ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะเศรษฐศาสตร์สาขาเศรษฐศาสตร์เกษตรและทรัพยากร
15 นางสาวโชติกา  สายโพธิ์ทอง​ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะศึกษาศาสตร์​สาขาการสอนวิทยาศาสตร์​
16 นายภัทรพล  เทียมทัด มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะศึกษาศาสตร์​ สาขาการสอนคณิตศาสตร์​
17 นางสาวณัฐวดี  บุญทองจันทร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาการจัดการโลจิสติกส์​
18 นายชยพล  หาแสงศรี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์​สาขาวิศวกรรมเกษตร
19 นางสาวรุ่งภัทรกาญจน์  แก้วน้อย มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะวิทยาศาสตร์​  สาขาจุลชีววิทยา​
20 นางสาวธัญวรัตม์  ชูจิตต์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะประมง
21 นางสาวปวรา  นาคนงนุช มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะประมง
22 นางสาวปัฐมนต์  เชื้อกรด มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาบัญชี
23 นายพลกฤษณ์  อโนทัยประสพสุข มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะประมง
24 นายพีรพัฒน์  เทียมเผือก มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะสังคมศึกษา สาขาภูมิศาสตร์
25 นายจีระศักดิ์  เขมะจารี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาปรัชญาและศาสนา
26 นายจิณณพัต  เสือเล็ก มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์
27 นายณภัทร  กล่อมศรี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาพลศึกษา
28 นางสาววรฤทัย  เมืองงาม มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะสังคมศาสตร์   สาขานิติศาสตร์
29 นางสาวรัชฎาภรณ์   บุญส่ง มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะวนศาสตร์
30 นายคีรายุทธ   ซั่วเท้ง มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ สาขาธุรกิจระหว่างประเทศ
31 นางสาวกชนันท์  บัวบาง มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาดนตรีไทย
32 นางสาวสิริกร  พ่วงพูล มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา คณะวิทยาการการจัดการ สาขาการจัดการ
33 นางสาวอัญชิสา  บางบัวงาม มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาเศรษฐศาสตร์
34 นางสาวภัทริยา อินสวรรค์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา คณะวิทยาการจัดการ สาขาการจัดการโลจิสติกส์
35 นางสาวอารียา  ชุมตรีนอก มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา คณะวิทยาการจัดการ สาขาบัญชีบริหาร
36 นายอรรถพงศ์   ครุธเผือก มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว
37 นายภัทรธร  ชำนาญกิจ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะเกษตร สาขาเครื่องจักรกลและเมคคาทรอนิกส์เกษตร
38 นางสาวติมาพร  หวั่นวดี มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาการจัดการธุรกิจการบิน
39 นางสาวพิชญาภา  แต้มแก้ว มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศึกษาศาสตร์
40 นางสาวจุฑามณี  จวบนก มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์  สาขาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว
41 นางสาวนริศรา  แสงเดช มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์
สาขาการเมืองการปกครอง
42 นางสาวปิยนุช  คชเกื้อ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์   สาขาการจัดการ
43 นายณัฐกิตติ์   อุไรโรจน์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศึกษาศาสตร์และพัฒนศาสตร์
44 นางสาวปริฉัตร เสือไพร มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมโยธา
45 นางสาวณัฏฐกันย์  ศรนรินทร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมเคมี
46 นางสาวอาทิตยา  ส่วนน้อย มหาวิทยาลัยขอนแก่น คณะนิติศาสตร์
47 นางสาว มนัสวี ใบเนียม  มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ คณะเกษตรศาสตร์
48 นางสาวมนทกานติ์  เสนาโลหิต มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี คณะวิศวกรรมศาสตร์​สาขาวิศวกรรมโยธา​
49 นางสาวภัคจิรา  รัตนคช มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ คณะสถาปัตยกรรมและการออกแบบ​ สาขาสถาปัตยกรรม​
50 นางสาวจุฑาทิพย์  เล้าฐานาณุวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์  สาขาคณิตศาสตร์ประยุกต์

51 นางสาวกานต์พิชชา  ลัคนากาล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาสถิติ
52 นายพิภพ  มานะกิจสมบูรณ์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมการผลิต
53 นางสาวโศภิตชา  บุญญานุพงศ์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี คณะศิลปศาสตร์
54 นางสาวโชติกา  เมืองใหญ่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
55 นางสาวกีรติ  เวชวิมลรัตนา มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร คณะศิลปะศาสตร์ สาขาการท่องเที่ยว
56 นางสาวเสาวภาคย์   คนน้อย มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร
57 นางสาวนารถชนา  คุ้นมาลวง มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร คณะบริหารธุรกิจ สาขาบัญชี
58 นางสาวญาดา  พงษ์​สว่าง มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์         คณะสถาปัตยกรรม​และ​การออกแบบ สาขาเทคโนโลยี​นิเทศ​ศิลป์​
59 นางสาวอารยา  ชุมภูวร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะบริหารธุรกิจ (บัญชี)
60 นางสาวสุทธิดา  บุญมณี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะอุตสาหกรรมและเทคโนโลยีสาขาเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
61 นางสาวเมสยา   เกตุแก้ว มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะอุตสาหกรรมการโรงแรมและการท่องเที่ยว สาขาการโรงแรม
62 นางสาวหัตฤดี  น้อยเมือง มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะบริหารธุรกิจ สาขาการบัญชี
63 นายภาสกร  จินดารัตน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะอุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการโรงแรม สาขานวัตกรรมการท่องเที่ยวและมัคคุเทศน์
64 นายเจตนิพัทธ์  พูลสวัสดิ์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะอุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการโรงแรม สาขานวัตกรรมการท่องเที่ยวและมัคคุเทศน์
65 นางสาวศศิกานต์  วงจีน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะบริหารธุรกิจ สาขาการบัญชี
66 นางสาวปนัดดา  เพชรอาวุธ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะบริหารธุรกิจ สาขาการบัญชี
67 นางสาวณัฐมล  สายน้อย มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะอุตสาหกรรมการโรงแรมและการท่องเที่ยว สาขาการโรงแรม
68 นายสรวิชญ์  กาลนิล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะอุตสาหกรรมและเทคโนโลยี สาขาเทคโนโลยีวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
69 นายกฤษฎา  กรวิเชียร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะอุตสาหกรรมและเทคโนโลยี สาขาเทคโนโลยีวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
70 นางสาวพรทิพย์  บางบัวงาม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะบริหารธุรกิจ  สาขาการจัดการอุตสาหกรรม
71 นางสาวฐิติพร  เกษมปัญญาทร มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม  สาขานวัตกรรมการจัดนิทรรศการและการประชุม
72 นางสาวธัญชนก  แก้วชิงดวง มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม  สาขานวัตกรรมการจัดนิทรรศการและการประชุม
73 นางสาวศศิธร  ระหว่างทัพ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะบริหารธุรกิจ  สาขาบัญชี
74 นางสาวสุธิตา  ทองสุขธรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม สาขานวัตกรรมการจัดนิทรรศการและการประชุม
75 นางสาวทาริกา  ทิพย์พรรณเนื้อใน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะอุตสาหกรรมการโรงแรมและการท่องเที่ยว สาขานวัตกรรมการจัดประชุมและนิทรรศการ
76 นางสาววรลักษณ์  กาญจนรัตน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ วิทยาเขตวังไกลกังวล คณะอุตสาหกรรมการโรงแรมและการท่องเที่ยว สาขาวิชาการโรงแรม
77 นางสาวพลอยศิริ  บูชา มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตสงขลา                               คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาภาษาญี่ปุ่น
78 นางสาวมัชฌิมา​  ปิโคทัง​ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์​ คณะวิทยาศาสตร์​และ​เทคโนโลยี สาขาคณิตศาสตร์​ประยุกต์​
79 นางสาวณัฐชยา  รักษาราษฎร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการผังเมือง สาขาภูมิสถาปัตยกรรม
80 นางสาวญาณี  หมื่นราม มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  คณะศิลปศาสตร์  
81 นางสาวกฤติยา   พันธ์สว่าง มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์  คณะสหเวชศาสตร์ สาขาการจัดการกีฬา
82 นางสาวชลธิกานต์  มีดี มหาวิทยาลัยนเรศวร​ คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ สาขาวิทยาศาสตร์การแพทย์(ตรีต่อเนื่องโท)​
83 นายกิตติคุณ   สมจิตร มหาวิทยาลัยนานาชาติเเสตมฟอร์ด วิทยาเขตหัวหิน คณะนิเทศศาสตร์และการออกแบบ
84 นางสาว​ทศพร  ใจเพชร มหาวิทยาลัยบูรพา​ คณะโลจิสติกส์ สาขาการค้าระหว่างประเทศ​และการจัดการ​โลจิสติกส์​
85 นางสาวนิดานุช  พุ่มสมบัติ มหาวิทยาลัยบูรพา คณะวิทยาศาสตร์​ สาขาจุ​ล​ชีววิทยา​
86 นางสาวพิมพา  บุญเลิศ มหาวิทยาลัยบูรพา คณะโลจิสติกส์ สาขาการจัดการโลจิสติกส์
87 นางสาวกิติญาภรณ์  มาลาพันธ์ มหาวิทยาลัยพะเยา คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์
88 นายพชรพล  ปูลิงค์ มหาวิทยาลัยพะเยา คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์
89 นายณัฐชนน  สร้อยมาลัยทอง มหาวิทยาลัยมหาสารคาม คณะศึกษาศาสตร์
90 นางสาวณิชาภัทร  ชูแก้ว มหาวิทยาลัยมหาสารคาม คณะวิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขารัฐศาสตร์ (ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ)
91 นายจตุพล  นันทะพรม  มหาวิทยาลัยมหาสารคาม คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์  สาขาประวัติศาสตร์
92 นางสาวกฤติมา  เกิดทอง มหาวิทยาลัยมหิดล คณะสาธารณสุข​ศาสตร์ สาขาอาชีวอนามัย​และ​ความปลอดภัย​
93 นางสาวปิยนันท์  อ่องผู้ดี มหาวิทยาลัยมหิดล คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี สาขาพยาบาลศาสตร์บัณฑิต
94 นางสาวลวิตรา  สุขพรหม มหาวิทยาลัยมหิดล วิทยาลัยศาสนศึกษา
95 นายสิรายุ      บารมี มหาวิทยาลัยมหิดล วิทยาลัยศาสนศึกษา
96 นางสาวณภัทร   บวชชี มหาวิทยาลัยแม่โจ้ คณะศิลปศาสตร์  สาขาภาษาอังกฤษ
97 นางสาววิภาวี  คงสนอง มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง คณะนิติศาสตร์
98 นางสาวนิศารัตน์  นวเจริญภรณ์ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง สำนักวิชาศิลปศาสตร์  สาขาภาษาอังกฤษ
99 นางสาวปิยธิดา  คชเกื้อ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง สำนักวิชาการจัดการ สาขาการจัดการอุตสาหกรรมการบริการ
100 นางสาวแพรวพิมล   เกตุเกี้ยว มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง สำนักวิชาการจัดการ สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์

101 น.ส.กษมา เปลาเล มหาวิทยาลัยรังสิต คณะแพทยศาสตร์
102 นายบุณยเกียรติ  ตั้งบูรพาจิตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต คณะรัฐศาสตร์
103 นางสาวสุกัญญา  โทจอม มหาวิทยาลัยรังสิต คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์
104 นายชนินทร์  สังข์ทอง มหาวิทยาลัยรังสิต คณะศิลปศาสตร์   สาขาภาษาญี่ปุ่น
105 นายสิงหราช  อุปพันธ์ มหาวิทยาลัยรังสิต วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาการจัดการธุรกิจด้านการบิน
106 นายกีรติ  สามัคคี มหาวิทยาลัยรังสิต คณะดิจิทัลอาร์ต  สาขาวิชาคอมพิวเตอร์อาร์ต
107 นางสาวจิราภา  ม้วนสุธา มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม คณะศึกษาศาสตร์  สาขาจิตวิทยา
108 นางสาวธมนวรรณ ยิ้มแย้ม มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม คณะมนุษยศาสตร์และสงคมศาสตร์ สาขาดุริยางคศิลป์ดนตรีสากล
109 นางสาวลออรัตน์  พุ่มซ้อน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม คณะวิทยาการจัดการ 
110 นางสาวโสลัชชา  กาญจนคีรีกุล มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาศิลปศึกษา
111 นางสาวอังคณา  ชุ่มจิตต์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขารัฐประศาสนศาสตร์
112 นายรัฐธรรมนูญ  เตี้ยแจ้ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม คณะมนุษศาสตร์​และ​สังคม​ศาสตร์​
113 นางสาววริยา  โพธิ์ทอง มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม คณะวิทยาการจัดการ   สาขาวิชาการบัญชี
114 นายต่อกมล  เดชทวีวัฒน์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
115 นางสาวศุภกาญจน์   ศิลาทรินทร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ 
116 นางสาวนันท์นภัส  นาควงศ์วาลย์ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี คณะมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาศิลปศึกษา
117 นายสุกฤษณ์  ดวงเนตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
118 นางสาวกมลวรรณ นามสีสุข มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี คณะนิติศาสตร์
119 นายธีรศักดิ์  เชื้อชาติ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์ สาขานิติศาสตร์
120 นายชาญวิทย์  เรืองโรจน์ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์ สาขาสังคมศึกษา
121 นายปวริศร์   โกแวร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี คณะมนุษศาสตร์และ​สังคม​ศาสตร์
122 นายเจษฎา    สายเพ็ชร์ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ 
123 นายประภัทร์  แย้มเยี่ยม มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
124 นางสาวรุจิราภรณ์   เพชรด้วง มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
125 นางสาวอมลวรรณ   มีศิริ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
126 นางสาวปฐวีกานต์  ทองขำ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์   สาขาภาษาอังกฤษ
127 นางสาวอารยา  ซื่อตรง มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์  สาขาภาษาอังกฤษ
128 นางสาวมาริสา  เอี่ยมศิลป์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะรัฐศาสตร์   สาขาบริหารภาครัฐและเอกชน
129 นางสาววรารัตน์  นิยะมะ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะเทคโนโลยีการเกษตร  สาขาสัตวศาสตร์
130 นายพิทยุตม์  ทิพย์พิมล มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
131 นายสิทธิชัย   ส้มแป้น มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
132 นายกฤษกร   สัญจร มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
133 นางสาวทิพย์ช่อฟ้า  ชายเลิศ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
134 นายณรงค์ชัย  พัฒนา มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
135 นายนิธิกร  วัชรานนท์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขานิติศาสตร์
136 นางสาวมัสลิน  มุกดา มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขานิติศาสตร์
137 นายณฐพงศ์  อนันตพันธุ์พงศ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขานิติศาสตร์
138 นายชยพล  ต่อดำรงค์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขานิติศาสตร์
139 นายธนกฤต   ตรีอินทอง มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขานิติศาสตร์
140 นางสาวสลิลทิพย์  เพชรประดับ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภาษาจีน
141 นางสาวหทัยรัตน์  ศาสตร์ฤกษ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ (การปกครองท้องถิ่น)
142 นางสาวพรรณกาญจน์  อินหอม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภาษาจีน
143 นายธวัชชัย  พานแก้ว มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาการพัฒนาชุมชน
144 นายพงศภัค  มะมม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาการพัฒนาชุมชน
145 นายมนตรี  พุ่มแสวง มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ (การปกครองท้องถิ่น)
146 นายศวีระ  พวงจันทร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาสถาปัตยกรรมภายใน
147 นางสาวฐิติสุดา  อัครมหาชัชวาล มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภาษาจีน
148 นางสาววราพร  พิศุทธิ์กิจจากร มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะวิทยาการจัดการ สาขาวิชานิเทศศาสตร์
149 นางสาววริศรา  บุญสอาด มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะครุศาสตร์ สาขาวิชาพลศึกษา
150 นายเฉลิมพล  น้อมนอบ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะนิติศาสตร์