[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
โรงเรียนประจวบวิทยาลัย
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป  
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
ค้นหา   
เมนูหลัก
ระบบสารสนเทศโรงเรียน
หน่วยงานภาใน
ผลงานครู
ระบบสมาชิก
Username :
Password :
[ สมัครสมาชิก ] | [ ลืมรหัสผ่าน ]
สมาชิกทั้งหมด 79 คน
สมาชิกที่กำลังออนไลน์ 0 คน
poll

   คุณคิดว่าเวปนี้เป็นอย่างไร


  1. ดีมาก
  2. ดี
  3. ปานกลาง
  4. แย่
  5. แย่มาก



  

  หมวดหมู่ : ข่าวประชาสัมพันธ์
เรื่อง : โรงเรียนประจวบวิทยาลัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2562 ศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ปีการศึกษา 2563 (ลำดับ 151 - 250)
โดย : nnutnorwor
เข้าชม : 114
พฤหัสบดี ที่ 10 เดือน กันยายน พ.ศ.2563 ปักหมุดและแบ่งปัน
     

โรงเรียนประจวบวิทยาลัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2562 ศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ปีการศึกษา 2563
(ลำดับ 151 - 250)

151 นางสาวศรุตา  พานิช มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาวิชาภาษาจีน
152 นางสาวสริณญา  หลักแหลม มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา คณะครุศาสตร์
153 นางสาวฐิติชญาน์  จันทร์สุหร่าย มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา คณะครุศาสตร์ (ปฐมวัย)
154 นายเกริกชัย  มุ่งเสริมกลาง  มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา คณะศิลปกรรม   สาขาการละคร
155 นางสาวสุเมธินี  ทศไพสนธิ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา คณะมนุษศาสตร์  สาขาภาษาญี่ปุ่น
156 นายณัฐชนนท์  แสงเทียนทอง มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา คณะนวัตกรรมการจัดการ  สาขาอีสปอร์ต
157 นางสาวกัลยกร  วารีปาน มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา คณะศิลปกรรม   สาขาการละคร
158 นางสาวศศิธร  โทสุด มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
159 นายธนภัทร  มูลอารมณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฏร์ธานี คณะวิทยาการจัดการ  สาขาการตลาด
160 นางสาวศิรินธร  มิลินททัต มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง คณะครุศาสตร์ สาขาวิชาภาษาอังกฤษ
161 นางสาวคริติมา  รุ่งสว่าง มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต คณะวิเทศธุรกิจ
162 นายสุรนันทน์  เรืองรัตน์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง คณะนิติศาสตร์
163 นางสาวกัญญารัตน์  บุญรีบส่ง มหาวิทยาลัยรามคำแหง คณะนิติศาสตร์
164 นางสาวนวรักษ์  บุตรเล็ก มหาวิทยาลัยรามคำแหง คณะมนุษยศาสตร์ สาขาภาษาอังกฤษ
165 นางสาวอภิชญา  เพิ่มพงษ์พิพัฒน์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง คณะศึกษาศาสตร์ สาขาจิตวิทยาอุตสาหกรรมและองค์การ
166 นายบดินทร์  เมฆะ มหาวิทยาลัยรามคำแหง คณะพัฒนาทรัพยากรมนุษย์
167 นางสาววศินี  เพ็ชรนิล มหาวิทยาลัยรามคำแหง คณะนิติศาสตร์
168 นางสาวอินทุอร  ตันแก้ว มหาวิทยาลัยรามคำแหง คณะนิติศาสตร์ 
169 นางสาวฟาริดา  พูลสวัสดิ์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง คณะบริหารธุรกิจ สาขาการตลาด
170 นางสาวมาริสา   ตังอ่วม มหาวิทยาลัยรามคำแหง คณะบริหารธุรกิจ สาขาการตลาด
171 นายจักรรินทร์​  วารีวนิช มหาวิทยาลัย​วลัย​ลักษณ์​ คณะสหเวชศาสตร์ สาขากายภาพบำบัด
172 นางสาวแขไข  พ่วงจาด มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ คณะสังคมศาสตร์ สาขาสังคมวิทยาเพื่อการพัฒนา
173 นางสาวภัทรานิษฐ์  สนธิ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ คณะศิลปกรรมศาสตร์
174 นางสาวศุภิสรา  โสภาค มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ             คณะศิลปกรรม  สาขาทัศนศิลป์
175 นางสาวสุดารัตน์  พวงอินทร์ มหาวิทยาลัยศรีปทุม คณะการจัดการธุรกิจการท่องเที่ยว สาขาการจัดการธุรกิจเรือสำราญ
176 นางสาวธารารัตน์  เกษดี มหาวิทยาลัยศรีปทุม คณะดิจิทัลมีเดีย สาขาดิจิทัลอาร์ตส์
177 นางสาวเกศสุดา  แสงอรุณ มหาวิทยาลัยศรีปทุม
178 นางสาววศินี   ชื่นจิตต์ มหาวิทยาลัยศรีปทุม
179 นายธีร์จุฑา  นิตลาภ มหาวิทยาลัยศรีปทุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา
180 นางสาวชฎารัตน  สาสาร มหาวิทยาลัยศรีปทุม วิทยาลัยการท่องเที่ยวและการบริการ สาขาธุรกิจการบิน
181 น.ส.สุธินี  ทรงไทย มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาภาษาไทย
182 น.ส. ชาครียา  วงจินดา มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะอักษรศาสตร์
183 น.ส.พิชชาพร  โชติเธียรชัย มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะอักษรศาสตร์
184 นางสาวกัญญาภัค  กลิ่นหอม มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะอักษรศาสตร์​ 
185 นางสาวปัณฑิตา  แจ้งกระจ่าง มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์​  สาขาฟิสิกส์​
186 นางสาวสโรชา  ฉายตะวัน มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
187 นางสาวอรณิชา  สังข์ศิริ มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะวิทยาการจัดการ  สาขาบัญชี
188 นางสาวกัลยรัตน์  นวมเจริญ มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะศึกษาศาสตร์  สาขาวิชาภาษาไทย
189 นางสาวสาวิตรี  ทองนิ่ม มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะศึกษาศาสตร์
190 นางสาวสุดธิดา  อุยมา มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะศึกษาศาสตร์
191 นางสาวธัญญลักษณ์  กาญจนานุสนธิ์ มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะศึกษาศาสตร์ สาขาภาษาไทย
192 นางสาวเบญจวรรณ  ห้วยหงษ์ทอง มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาธุรกิจวิศวกรรม
193 นางสาวณภัทร   โพธิ์เสือ มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะอักษรศาสตร์ 
194 นายลัญฉกร  เมืองพันธ์ มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะอักษรศาสตร์  สาขาภูมิศาสตร์
195 นางสาวศศิกานต์   กรมมา มหาวิทยาลัยศิลปากร คณะสัตวศาสตร์และเทคโนโลยีการเกษตร
196 นางสาวเรือนแก้ว   กลิ่นสมหวัง มหาวิทยาลัยศิลปากร    คณะอักษรศาสตร์  สาขาภูมิศาสตร์
197 นางสาววรางคณา ครอบแก้ว มหาวิทยาลัยศิลปากร    คณะศึกษาศาสตร์ สาขาภาษาอังกฤษ
198 นายกัณฑ์ภัค  ทองสุวรรณ์ มหาวิทยาลัยศิลปากร
วิทยาเขตเมืองทองธานี
คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สาขาวิชานิเทศศาสตร์
199 น.ส. ชนาภา  ประดับ  มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์
200 นายจอมเทพ  เพ็งกลัด มหาวิทยาลัย​สงขลานครินทร์​ วิศวกรรม​ศาสตร์​/วิศวกรรม​ทั่วไป​

201 นางสาวถิรดา  ไมเด็น มหาวิทยาลัย​สงขลานครินทร์​ วิทยาการจัดการ/บัญชี​บัณฑิต​
202 นางสาวหฤทัย​  นิลธนาเกียรติ์ มหาวิทยาลัย​สงขลานครินทร์​ วิศวกรรม​ศาสตร์​/วิศวกรรม​ทั่วไป
203 นางสาวนภกมล  แสงกระจ่าง มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ คณะนิติศาสตร์
204 นางสาวสิมิลัน  ประสิทธิพร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
205 นางสาวธัญรดา  แซ่ลิ้ม มหาวิทยาลัยสวนดุสิต โรงเรียนการเรือนเทคโนโลยีอาหาร สาขาเทคโนโลยีการประกอบอาหารและการบริการ
206 นางสาวณิชาภัทร  ศรีอินทร์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
207 นางสาวนฤมล  ฝ่ายเดช มหาวิทยาลัยสวนดุสิต โรงเรียนการท่องเที่ยวและบริการ สาขาวิชาธุรกิจการโรงแรม
208 นายภาวิต  เมืองดำรง มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
209 นางสาวชุติมา  แคใหญ่ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย คณะมนุษยศาสตร์และประยุกต์ศิลป์
210 นายณัฐนนท์  โกศลตรีธารทิพย์ มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย คณะนิเทศศาสตร์ สาขาวิชานิเทศศาสตร์
211 นางสาวมุฑิตา​  จิตวัฒนาธรรม​ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ Bachelor of Business Administration (BBA)
212 นายประกาศิต เปลี่ยนปาน โรงเรียนจ่านาวิกโยธิน
213 นายศุภณัฐ  ขอมีกลาง โรงเรียนจ่าอากาศ
214 นายจิรภัทร แฝงเสียง โรงเรียนจ่าอากาศ
215 นายธนชิต  พลับนิ่ม โรงเรียนชุมพลทหารเรือ
216 นายพิชิตพงศ์  รวมทอง โรงเรียนบางกอกเอ็นเอ เมืองทองธานี พนักงานผู้ช่วยเภสัชกร
217 นางสาวอริสา  เจริญพร โรงเรียนวิชาชีพสุขภาพ เบญจรักษ์รวมชัย
218 นางสาวรัตนภรณ์   กลั่นประเสริฐ โรงเรียนอนันตรักษ์การบริบาล หัวหิน
219 นายสานนท์  พรหมทิพย์ โรงเรียนเตรียมทหาร  เหล่าทหารเรือ
220 อมราวดี อาจสัญจร วิทยาลัยการอาชีพบางสะพาน คณะบริหารธุรกิจ  สาขาการจัดการคลังสินค้า(โลจิสติกส์)
221 นายวีรภัทร  นันทกิจโกศล วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์ แผนก อิเล็กทรอนิกส์
222 นายณัฐิวุฒิ  เฮงเจริญสิญจ์ วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์
223 นายพชรพล  เต็งน้อย วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์
224 นายจิรัฏฐ์  ภาคมฤค วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์ แผนกช่างอิเล็กทรอนิกส์
225 นายพีรพล  ไทยวิบูลย์ วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์ แผนกช่างกล สาขาเทคนิคการผลิต
226 นายศรัณย์  ม่วงทอง วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์ แผนกช่างกล สาขาเทคนิคการผลิต
227 นางสาวธารีรัตน์  วัฒนพงษ์ วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์ แผนกการตลาด
228 นายอธิชา  มีปรางค์ วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์
229 นางสาวนรรฐินี  พ่วงเจริญ วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์
230 นายวิชิตชัย   พุฒใหญ่ วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์
231 นางสาวศศิธร  หอมจันทร์ วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์ สาขางานก่อสร้าง
232 นายก้องภพ  จิวเจริญวัฒนา วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์ สาขางานก่อสร้าง
233 นายภูริภัทร  เรืองโรจน์ วิทยาลัยเทคนิคประจวบคีรีขันธ์ สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง
234 นางสาวกัญญารัตน์  ส่วนน้อย วิทยาลัยเทคโนโลยีประจวบคีรีขันธ์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
235 นายนิธิภูมิ    สาลีวรรณ์ วิทยาลัยเทคโนโลยีไออาร์พีซี ช่างอุตสาหกรรม 
236 นายภานุวัฒน์  สีสุข วิทยาลัยพยาบาลพระจอมเกล้า เพชรบุรี  คณะพยาบาลศาสตร์
237 นางสาวริก้า  เมย์  เบย์  แทน ศึกษาต่อประเทศฟิลิปปินส์
238 นางสาวพิมพิกา  มงคลปราณีตเลิศ สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ คณะอุตสาหกรรม​การเกษตร สาขาการจัดการเทคโนโลยี​ฟาร์ม​
239 นายจักรกฤษ แซ่ลี้ สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ คณะการจัดการธุรกิจอาหาร
240 นางสาวธนภรณ์ นาหัวคน สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ คณะบริหารธุรกิจ 
241 นางสาวโสรญา  แย้มเมือง สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ คณะบริหารธุรกิจ 
242 นางสาวกนกวรรณ  อยู่แสง สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ คณะศิลปศาสตร์ สาขาภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ
243 นางสาวนภาพร มีฤทธิ์ สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ วิทยาเขตเพชรบุรี
244 นางสาวณัฐธิรา  ทวนแหลมน้อย สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ วิทยาเขตเพชรบุรี
245 นางสาวอรจิรา  กล่อมเกลี้ยง สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์ วิทยาเขตเพชรบุรี
246 นายกฤษฎาพงศ์  ราษฎร์สมภพ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์
247 นายปรมัตถ์  ​แกมแก้ว สถาบัน​เทคโนโลยี​พระ​จอมเกล้า​เจ้าคุณ​ทหาร​ลาดกระบัง​ คณะวิทยาศาสตร์​ สาขาคณิตศาสตร์​ประยุกต์​
248 นายมานะโชค  มานะกิจสมบูรณ์​ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง​ คณะนวัตกรรม​การผลิต​ขั้นสูง สาขา​วิศวกรรม​การผลิต
249 นายอนลัส  อุตอามาต สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง คณะวิศวกรรมศาสตร์
250 นางสาววนิดา  แก่นดำ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง วิทยาเขตชุมพร คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมสารสนเทศ





Not Rated stars เฉลี่ย : Not Rated จาก 0 ครั้ง.

ข่าวประชาสัมพันธ์5 อันดับล่าสุด

      ประกาศการเรียนการสอนชดเชย 23/ก.ย./2563
      โรงเรียนประจวบวิทยาลัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2562 ศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ปีการศึกษา 2563 (ลำดับ 151 - 250) 10/ก.ย./2563
      โรงเรียนประจวบวิทยาลัย ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2562 ศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ปีการศึกษา 2563 (ลำดับ 1 - 150) 10/ก.ย./2563
      ประกาศมาตรการและแนวทางเตรียมความพร้อมฯ COVID -19 29/มิ.ย./2563
      ประกาศรายชื่อนักเรียนประจำปีการศึกษา2563 (แบบแบ่งกลุ่ม) 24/มิ.ย./2563